Thành lập: 1914

Sân vận động: Maracanã (78,838)

Địa điểm: Không rõ

Huấn luyện viên: TITE

Áo sân nhà

Brazil
Vàng

Áo sân khách

Brazil
Xanh Dương

Tất cả các giải đấu

 CLBNăm thành lậpĐịa điểm
América MineiroAmérica Mineiro1912Belo Horizonte
Athletico ParanaenseAthletico Paranaense1924Curitiba
Atlético GoianienseAtlético Goianiense1937Goiânia
Atlético MineiroAtlético Mineiro1908Belo Horizonte
Avaí FCAvaí FC1923Florianópolis
Botafogo FRBotafogo FR1904Rio de Janeiro
Ceará SCCeará SC1914Fortaleza
CorinthiansCorinthians1910São Paulo
CoritibaCoritiba1909Curitiba
Cuiabá ECCuiabá EC2001Cuiabá
FlamengoFlamengo1895Rio de Janeiro
FluminenseFluminense1902Rio de Janeiro
Fortaleza ECFortaleza EC1918Fortaleza
GoiásGoiás1943Goiânia
JuventudeJuventude1913Caxias do Sul
PalmeirasPalmeiras1914São Paulo
RB BragantinoRB Bragantino1928Bragança Paulista
Santos FCSantos FC1912Santos
São Paulo FCSão Paulo FC1935São Paulo
SC InternacionalSC Internacional1909Porto Alegre
 CLBNăm thành lậpĐịa điểm
Brusque FCBrusque FC1987Brusque
Chapecoense AFChapecoense AF1973Chapecó
Clube de Regatas BrasilClube de Regatas Brasil1912Maceió
Criciúma ECCriciúma EC1947Criciúma
CruzeiroCruzeiro1921Belo Horizonte
CS AlagoanoCS Alagoano1913Maceió
EC BahiaEC Bahia1931Salvador
GrêmioGrêmio1903Porto Alegre
Grêmio NovorizontinoGrêmio Novorizontino1973Novo Horizonte
Guarani FCGuarani FC1911Campinas
Ituano FCItuano FC1947Itu
Londrina ECLondrina EC1956Londrina
NáuticoNáutico1901Recife
Operário Ferroviário ECOperário Ferroviário EC1912Ponte Grossa
Ponte PretaPonte Preta1900Campinas
Sampaio CorrêaSampaio Corrêa1923São Luís
Sport RecifeSport Recife1905Recife
Tombense FCTombense FC1914Tombos
Vasco da GamaVasco da Gama1898Rio de Janeiro
Vila NovaVila Nova1943Goiás
 CLBNăm thành lậpĐịa điểm
AA AltosAA Altos2013Altos
AA AparecidenseAA Aparecidense1985Aparecida de Goiânia (GO)
ABCABC1915Natal
AD ConfiançaAD Confiança1936Aracaju
Atlético CearenseAtlético Cearense1982Fortaleza
Botafogo PBBotafogo PB1931João Pessoa
Botafogo SPBotafogo SP1918Ribeirão Preto
Brasil de PelotasBrasil de Pelotas1911Pelotas
Campinense ClubeCampinense Clube1915Campina Grande (PB)
Clube do RemoClube do Remo1905Belém
EC VitóriaEC Vitória1899Salvador
Ferroviário ACFerroviário AC1933Fortaleza,CE
FigueirenseFigueirense1921Florianópolis
Floresta ECFloresta EC1954Fortaleza
Manaus FCManaus FC2013Manaus
Mirassol FCMirassol FC1925Mirassol
Paysandu SCPaysandu SC1914Belém
São José ECSão José EC1933São José dos Campos
Volta Redonda FCVolta Redonda FC1976Volta Redonda
Ypiranga FCYpiranga FC1924Erechim
 CLBNăm thành lậpĐịa điểm
Không rõ
 CLBNăm thành lậpĐịa điểm
AA AnapolinaAA Anapolina1948Anápolis
AA CaldenseAA Caldense1925Poços de Caldas
AA CoruripeAA Coruripe2003Coruripe (AL)
AA FlamengoAA Flamengo1954Guarulhos
AA InternacionalAA Internacional1913Limeira
AA PortuguesaAA Portuguesa1924Rio de Janeiro
AA Santa RitaAA Santa Rita1974Boca da Mata
ACEC BaraúnasACEC Baraúnas1960Mossoró
AD CabofrienseAD Cabofriense1997Cabo Frio (RJ)
AE TiradentesAE Tiradentes1961Fortaleza
AE Velo ClubeAE Velo Clube1910Rio Claro
Águia de MarabáÁguia de Marabá1982Marabá
Águia NegraÁguia Negra1971Rio Brilhante (MS)
Alagoinhas ACAlagoinhas AC1970Alagoinhas
Alecrim FCAlecrim FC1915Natal
América de NatalAmérica de Natal1915Natal
América PEAmérica PE1914Recife
América RJAmérica RJ1904Rio de Janeiro
América SPAmérica SP1946São José do Rio Preto
América TOAmérica TO1936Teófilo Otoni
Anápolis FCAnápolis FC1946Anápolis
AO ItabaianaAO Itabaiana1938Itabaiana
Arapongas ECArapongas EC1974Arapongas
Araxá ECAraxá EC1958Araxá
ASAASA1952Arapiraca
Associação Nova PrataAssociação Nova Prata2003Nova Prata
Atlântico ECAtlântico EC2000Salvador
Atlético AcreanoAtlético Acreano1952Rio Branco
Atlético da BarraAtlético da Barra2010Rio de Janeiro
Atlético de CajazeirasAtlético de Cajazeiras1948Cajazeiras
Atlético Hermann AichingerAtlético Hermann Aichinger1951Ibirama
Atlético Monte AzulAtlético Monte Azul1920Monte Azul Paulista (SP)
Atlético TubarãoAtlético Tubarão2005Tubarão
Audax RioAudax Rio2005São João de Meriti
Bangu ACBangu AC1904Rio de Janeiro
Barra FCBarra FC2013Balneário Camboriú
Barretos ECBarretos EC1960Barretos
Batatais FCBatatais FC1919Batatais
Belo Jardim FCBelo Jardim FC2005Belo Jardim
Boa EsporteBoa Esporte1947Varginha
Boavista RJBoavista RJ1961Saquarema
Bonsucesso FCBonsucesso FC1913Rio de Janeiro
Botafogo BABotafogo BA1914Salvador
Brasília FCBrasília FC1975Brasília
BrasilienseBrasiliense2000Taguatinga
CA JoseenseCA Joseense1998São José dos Campos
CA JuventusCA Juventus1924Mooca
CA MetropolitanoCA Metropolitano2002Blumenau
CA PenapolenseCA Penapolense1944Penápolis
CA TricordianoCA Tricordiano2007Três Corações
CA VotuporanguenseCA Votuporanguense2009Votuporanga
Caldas Novas ACCaldas Novas AC1982Caldas Novas
CamboriúCamboriú2003Camboriú
Cametá SCCametá SC2007Cametá
CAP UberlândiaCAP Uberlândia2010Uberlândia
Cascavel CRCascavel CR2001Cascavel
Castanhal ECCastanhal EC1924Castanhal
CE AimoréCE Aimoré1936São Leopoldo
Ceilândia ECCeilândia EC1979Ceilândia
Central SCCentral SC1919Caruaru
Cerâmica ACCerâmica AC1950Gravataí
Ceres FCCeres FC1933Rio de Janeiro
Cianorte FCCianorte FC2002Cianorte
Cincão ECCincão EC2010Londrina
Clube Andraus BrasilClube Andraus Brasil2004Campo Largo
CN Marcílio DiasCN Marcílio Dias1919Itajaí
Coimbra ECCoimbra EC2006Itaúna
Concórdia FCConcórdia FC2003Concórdia
Corumbaense FCCorumbaense FC1914Corumbá
Cotia FCCotia FC2000Cotia
CRA CatalanoCRA Catalano1931Catalão
CS SergipeCS Sergipe1909Sergipe
Democrata FCDemocrata FC1914Sete Lagoas
Duque de CaxiasDuque de Caxias2005Duque de Caxias
EC Água SantaEC Água Santa1981São Paulo
EC AracruzEC Aracruz1954Aracruz
EC AvenidaEC Avenida1944Santa Cruz do Sul
EC ComercialEC Comercial1943Campo Grande
EC CruzeiroEC Cruzeiro1913Porto Alegre
EC DemocrataEC Democrata1932Governador Valadares
EC InternacionalEC Internacional1949Lages
EC JacuipenseEC Jacuipense1965Riachão do Jacuípe
EC MamoréEC Mamoré1949Patos de Minas
EC NoroesteEC Noroeste1910Bauru
EC Novo HamburgoEC Novo Hamburgo1911Novo Hamburgo
EC Passo FundoEC Passo Fundo1986Passo Fundo
EC PelotasEC Pelotas1908Pelotas (RS)
EC PrimaveraEC Primavera1927Indaiatuba
EC PrósperaEC Próspera1946Criciúma
EC Rio VerdeEC Rio Verde1963Rio Verde
EC Santo AndréEC Santo André1967Santo André
EC São BentoEC São Bento1913Sorocaba
EC São LuizEC São Luiz1938Ijuí
EC TaubatéEC Taubaté1914Taubaté
EC TigresEC Tigres2004Duque de Caxias
Esportivo BGEsportivo BG1919Bento Gonçalves
Estrela do NorteEstrela do Norte1916Cachoeiro de Itapemirim
FC CascavelFC Cascavel2008Cascavel
Feirense FCFeirense FC1997Feira de Santana
FerroviáriaFerroviária1950Araraquara
Fluminense de FeiraFluminense de Feira1941Feira de Santana
Frei PaulistanoFrei Paulistano2016Frei Paulo
Friburguense ACFriburguense AC1980Nova Friburgo
Galícia ECGalícia EC1933Salvador
Galvez ECGalvez EC2011Rio Branco-AC
GE GlóriaGE Glória1956Vacaria
Globo FCGlobo FC2012Ceará Mirim
Goianésia ECGoianésia EC1953Goianésia (GO)
Goiânia ECGoiânia EC1938Goiânia
Goytacaz FCGoytacaz FC1912Campos dos Goytacazes
Grêmio AnápolisGrêmio Anápolis1999Anápolis
Grêmio BarueriGrêmio Barueri1989Barueri
Grêmio Esportivo JuventusGrêmio Esportivo Juventus1966Jaraguá do Sul
Grêmio Osasco AudaxGrêmio Osasco Audax2004São Paulo
Guarani de JuazeiroGuarani de Juazeiro1941Juazeiro do Norte
Guarani ECGuarani EC1930Divinópolis
Guarani-VAGuarani-VA1929Venâncio Aires
Guarany de SobralGuarany de Sobral1938Sobral (CE)
GuaratinguetáGuaratinguetá1998Guaratinguetá
Gurupi ECGurupi EC1988Gurupi
Hercílio LuzHercílio Luz1918Tubarão
IcasaIcasa1963Juazeiro do Norte
Iguatu FCIguatu FC1995Iguatu
Imperatriz de DesportosImperatriz de Desportos1962Imperatriz
Independente ACIndependente AC1972Tucuruí
Independente FCIndependente FC1944Limeira
Inter de BebedouroInter de Bebedouro1906Bebedouro
Interporto FCInterporto FC1990Porto Nacional
Ipanema ACIpanema AC1923Ipanema
Ipatinga FCIpatinga FC1998Ipatinga
Iporá ECIporá EC2000Iporá
Itapipoca ECItapipoca EC1993Itapipoca
Itumbiara ECItumbiara EC1970Itumbiara
J.MalucelliJ.Malucelli1994Curitiba
Jabaquara Atlético ClubeJabaquara Atlético Clube1914Santos
Joinville ECJoinville EC1976Joinville
LajeadenseLajeadense1911Lajeado
Legião FCLegião FC2006Brasília
Luverdense ECLuverdense EC2004Lucas do Rio Verde
Macaé Esporte FCMacaé Esporte FC1990Macaé
Madureira ECMadureira EC1914Rio de Janeiro
Marília ACMarília AC1942Marília
Maringá FCMaringá FC2010Maringá
Minas Boca FutebolMinas Boca Futebol2011Sete Lagoas-MG
Mixto ECMixto EC1934Cuiabá
Mogi Mirim ECMogi Mirim EC1932Mogi Mirim
Morrinhos FCMorrinhos FC1982Morrinhos
Moto ClubMoto Club1937São Luís
Murici FCMurici FC1974Murici
Nacional ACNacional AC1947Rolândia
Nacional AMNacional AM1913Manaus
Nacional ECNacional EC2008Patos de Minas
Nacional Fast ClubeNacional Fast Clube1930Manaus
Náutico FCNáutico FC1962Boa Vista
Navegantes ECNavegantes EC2006Camboriú
Nova IguaçuNova Iguaçu1990Nova Iguaçu
Nova Mutum ECNova Mutum EC1988Nova Mutum
Oeste FCOeste FC1921Itápolis
Olaria ACOlaria AC1915Rio de Janeiro
Operário FCOperário FC1938Campo Grande
Operário-MGOperário-MG1949Várzea Grande
Operário-MTOperário-MT1949Várzea Grande
Paragominas FCParagominas FC2012Paragominas
Paraná ClubeParaná Clube1989Paraná
Paraná STCParaná STC1994Londrina
Paulista FCPaulista FC1909Jundiai
Porto CEPorto CE1983Carauru
PortuguesaPortuguesa1920São Paulo
Portuguesa SantistaPortuguesa Santista1917Santos
Potiguar MossoróPotiguar Mossoró1948Mossoró
Princesa do SolimõesPrincesa do Solimões1971Manacapuru
Prudentópolis FCPrudentópolis FC2007Prudentópolis
Resende FCResende FC1909Resende
Retrô FCRetrô FC2016Camaragibe
Rio Branco ACRio Branco AC1913Vitória
Rio Branco ECRio Branco EC1913Americana
Rio Branco FCRio Branco FC1919Rio Branco - AC
Rio Branco SCRio Branco SC1913Paranaguá
Rio Claro FCRio Claro FC1909Rio Claro (SP)
Rio Preto ECRio Preto EC1919São José do Rio Preto
Ríver ACRíver AC1946Teresina
Roma EARoma EA2000Apucarana
Salgueiro ACSalgueiro AC1972Salgueiro
Santa CruzSanta Cruz1914Recife
Santa Cruz RSSanta Cruz RS1913Santa Cruz do Sul
Santa QuitériaSanta Quitéria2003Santa Quitéria
São Bernardo FCSão Bernardo FC2004São Bernardo do Campo
São CaetanoSão Caetano1989São Caetano
São Carlos FCSão Carlos FC2004São Carlos
São Gonçalo ECSão Gonçalo EC2010São Gonçalo
São MateusSão Mateus1963São Mateus
São Raimundo ECSão Raimundo EC1918Manaus
São Raimundo RRSão Raimundo RR1963Boa Vista
SC AtibaiaSC Atibaia2005Atibaia
SC GênusSC Gênus1981Porto Velho
SC PenedenseSC Penedense1909Penedo
SC São PauloSC São Paulo1908Rio Grande
SD JuazeirenseSD Juazeirense2006Juazeiro
SE GamaSE Gama1975Gama
SE ItapirenseSE Itapirense1947Itapira
SE MatonenseSE Matonense1976Matão
SE PatrocinenseSE Patrocinense2010Patrocínio
SE VitóriaSE Vitória2001Hortolândia
SER Caxias do SulSER Caxias do Sul1935Caxias do Sul
SERC GuaraniSERC Guarani1928Palhoça
Serra Macaense Serra Macaense 1992Macaé
Serra TalhadaSerra Talhada2011Serra Talhada
Serrano SCSerrano SC1979Vitória da Conquista
Sertãozinho FCSertãozinho FC1944Sertãozinho
Sinop FCSinop FC1977Sinop
Sobradinho ECSobradinho EC1975Sobradinho
Sousa ECSousa EC1991Sousa
Toledo Esporte ClubeToledo Esporte Clube2004Toledo
Treze FCTreze FC1925Campina Grande
Trindade ACTrindade AC2005Trindade
Tupã FCTupã FC1936Tupã
Tupi FCTupi FC1912Juiz de Fora
Uberaba SCUberaba SC1917Uberaba
URTURT1939Patos de Minas
Veranópolis ECRCVeranópolis ECRC1992Veranópolis
Villa Nova ACVilla Nova AC1908Nova Lima
Vitoria da ConquistaVitoria da Conquista2005Vitoria da Conquista (BA)
XV de JaúXV de Jaú1924Jaú
XV de PiracicabaXV de Piracicaba1913Piracicaba